เครื่องสับมันสำปะหลังขนาดเล็ก

(1/2) > >>

โคน้อย:

จำหน่ายเครื่องสับมันสำปะหลังขนาดเล็ก เหมาะกับการใช้ต้นกำลัง

เป็นเครื่องยนต์เบนซิล 5 แรงม้าขึ้นไป หรือใช้กับมอเตอร์ขนาด 3 แรง

ความสามารถในการทำงานสับมันสำปะหลัง 1 - 2.5 ตัน/ ช.ม.

เหมาะกับฟาร์มที่เลี้ยงโคนม และโคเนื้อ ที่ต้องการทำมันเส้นตากแห้งเองครับ

นอกจากจะใช้สับมันสปะหลังแล้ว  ครื่องนี้สามารถเอาไปสับเศษพืช ผลไม้ ทำเป็นปุ๋ยหมักได้ด้วยครับ

ถ้าต้องการรายละเอียด เพิ่มเติม สามารถ ติดต่อได้ที่ 089 - 5231686 ครับ

ADS. Ranch (Compressor):
เสี่ยบอยครับ ขอดูรูปเครื่องสับมันว่ามันที่สับแล้วออกทางไหน พร้อมราคาด้วยครับ a.chubthaisong@multitest.com

โคน้อย:
อ้างจาก: ADS. Ranch ที่ 23 พฤษภาคม 2010, 11:40:00 น.

เสี่ยบอยครับ ขอดูรูปเครื่องสับมันว่ามันที่สับแล้วออกทางไหน พร้อมราคาด้วยครับ a.chubthaisong@multitest.com

สวัสดีครับ พี่อดิศวร รายละเอียดผมตอบกลับไปทาง mail แล้วนะครับ

ADS. Ranch (Compressor):
ขอบคุณมากครับคุณบอย

aumpadriew:
ขอราคาและก็รูปเครื่องสับหญ้าขนาดเล็กบ้างซิครับ nn_farm@asia.com

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป