18 เมษายน 2014, 04:23:47 น.
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ขอให้สมาชิกของไทยแคทเทิลทุกท่านใช้บอร์ดอย่างสร้างสรรค์ พร้อมที่จะรับทั้งผิดและชอบเนื่องจากการกระทำของตัวเอง คำพูดหรือข้อความใดๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องส่วนตัว เรื่องครอบครัว เรื่องการเมือง และเรื่องใดๆ ที่ไม่เหมาะสม ก่อให้เกิดข้อขัดแย้ง ก่อให้เกิดความไม่สงบและความแตกแยก ทางเว็บมาสเตอร์ขอสงวนสิทธิ์ในการลบกระทู้โดยมิต้องมีการแจ้งต่อเจ้าของกระทู้

+  ยินดีต้อนรับสู่ Webboard Thaicattle.com
|-+  หมวดหมู่โคบาล
| |-+  ร้านค้าสมาชิก
| | |-+  สนใจลูกวัวพันธ์ ชาโลเล กลับอังกัส ในทางแทบภาคใต้ ประจวบถึงชุมพร ขอข้อมูลด้วยครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจลูกวัวพันธ์ ชาโลเล กลับอังกัส ในทางแทบภาคใต้ ประจวบถึงชุมพร ขอข้อมูลด้วยครับ  (อ่าน 961 ครั้ง)
บัยอั่นเล็ก
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 5 สิงหาคม 2010, 20:24:33 น. »

รบกวนด้วยครับเป็นน้องใหม่
Navi
Jr. Member
**

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 6 สิงหาคม 2010, 08:08:51 น. »

ที่ประจวบน่าจะมีอยู่นะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะขายหรือเปล่า และถ้ายังไงฝากเบอร์ไทรไว้ได้หรือเปล่า ผมจะให้เจ้าของวัวเขาโทรกลับ 
ADS. Ranch (Compressor)
Hero Member

:::Spirit of Farmer::: No Farmer = No Foods

« ตอบ #2 เมื่อ: 6 สิงหาคม 2010, 14:29:30 น. »

มีอยู่ที่อีสานร่วมๆ 20 แม่ครับ ลองพิจารณาดูตาม link ครับ ถ้าสนใจจริง เรื่องราคาคุยกันได้ครับ

http://www.thaicattle.org/board/index.php?topic=7860.0

ค่าของวัวอยู่ที่ตัววัว
หน้า: [1] พิมพ์